Níbi tí wọ́n ti ń pín ìtọ́jú fún àwọn ènìyàn ní Àjọyọ̀ Ìgbà Orísun, gbogbo ènìyàn gba ìtọ́jú náà lọ́nà tí ó wà ní ìtòlẹ́sẹẹsẹ, wọ́n di osàn Mandarin tó wúwo mú ní ọwọ́ wọn, ojú wọn sì kún fún ẹ̀rín músẹ́. Àwọn ènìyàn kan ń retí láti yọ ìtọ́wò wọn kúrò, omi dídùn náà sì ń jáde láti ẹnu, èyí tí ó ń mú àárẹ̀ ìgbà òtútù kúrò; Àwọn ènìyàn kan ń pín ayọ̀ yìí pẹ̀lú ara wọn, wọ́n ń sọ̀rọ̀ nípa ìwà rere wọn, wọ́n sì ń sọ ìbùkún wọn, ọ̀rẹ́ wọn sì ń lágbára sí i nígbà tí wọ́n bá ń rẹ́rìn-ín.
Àpò ọsàn yìí kìí ṣe àǹfààní gidi nìkan, ó tún jẹ́ ìdáhùn tòótọ́ láti ọ̀dọ̀ ilé-iṣẹ́ náà sí àwọn òṣìṣẹ́ tí wọ́n “yàsímímọ́ àti ẹni tí ó yẹ kí a fẹ́ràn,” ó sì jẹ́ ìrántí gbígbóná tí ó yàtọ̀ sí ìdílé Hunan Future Eelectronics.
Ní ayẹyẹ Àjọyọ̀ Orísun Omi, Hunan Future Elektronics Technology Co., Ltd., tí ó fẹ́ kí gbogbo àwọn òṣìṣẹ́ àti ìdílé wọn kí gbogbo yín kí ó jẹ́ ọdún tuntun, ìdílé aláyọ̀, ọdún oríire ẹṣin àti gbogbo ohun rere! Mo fẹ́ kí gbogbo ènìyàn bẹ̀rẹ̀ ìrìnàjò tuntun pẹ̀lú ẹ̀mí dragoni àti ẹṣin, kí wọ́n sì máa kọ ọjọ́ iwájú tó dára pẹ̀lú ẹ̀mí gíga.
Ní ọdún tuntun, ilé-iṣẹ́ náà yóò máa bá a lọ láti ṣiṣẹ́ pọ̀ pẹ̀lú gbogbo àwọn òṣìṣẹ́ láti kọ́ ìdàgbàsókè tó gbòòrò fún gbogbo ènìyàn àti láti ṣẹ̀dá ọjọ́ iwájú tó dára fún ilé-iṣẹ́ LCD. Ẹ jẹ́ ká lọ sí ọdún tuntun wa pẹ̀lú ìtọ́jú àti ìbùkún tó wúwo yìí, kí a sì jọ lọ sí ọ̀la aláwọ̀ pupa!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-30-2026









